giải trí tổng hợp

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

♥ Quà Tặng Âm Nhạc ! Thông Điệp yêu Thương

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

điểm hiện có : 243372
cám ơn : 0

♥ Quà Tặng Âm Nhạc ! Thông Điệp yêu Thương Empty
Bài gửiTiêu đề: ♥ Quà Tặng Âm Nhạc ! Thông Điệp yêu Thương   ♥ Quà Tặng Âm Nhạc ! Thông Điệp yêu Thương I_icon_minitimeFri Jul 15, 2011 9:11 am

Các Bạn Thành viên Thân Mến !

Âm nhạc đồi với chúng ta dường như là món ăn tinh thần không thể thiểu trong cuộc sống ! lúc bạn vui bạn nghe nhạc , lúc bạn buồn âm nhac cũng là người bạn đồng hành gắn bó và thân cận nhất

Hôm nay mình quyết định lập topic này để các bạn ! những thành viên clan vô chúng ta bày tỏ tình yêu thương sự quan tâm tới bạn bè của mình bằng cách gửi những thông điệp yêu thương qua những lời bài hát ngọt ngào nhất

Hãy đăng ký theo nội dung sau bạn nhé :

Lý Do bạn Muốn yêu cầu âm nhạc !.. Vào ngày ... Giờ ...

Người yêu cầu: Gi Nick Name Của bạn ở đây
Ca khúc: Tên Ca khúc bạn muốn yêu cầu
Gửi đến: gửi đến người bạn của bạn
Với lời nhắn: Lời nhắn của bạn :X

Những bài đã yêu cầu được đăng lên . tớ sẽ ấn thanks vào bài yêu cầu của ng đó nhé ♥ Quà Tặng Âm Nhạc ! Thông Điệp yêu Thương 3345099711

Tất cả chỉ có vậy thôi ♥ Quà Tặng Âm Nhạc ! Thông Điệp yêu Thương 1380260263 topic này sẽ được BQT ghé thăm thường xuyên để update và thực hiện yêu cầu của bạn nhanh nhất ...

Sau khi được Đáp Ứng bài viết của bạn sẽ bị Del đi để Nhường Chỗ cho yêu cầu khác nhé ♥ Quà Tặng Âm Nhạc ! Thông Điệp yêu Thương 2191909540

Chúc Tất cả Thành Viên Forum Luôn hạnh Phúc và vui vẻ
http://angels-demons.huhohi.com

♥ Quà Tặng Âm Nhạc ! Thông Điệp yêu Thương
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Quy định box Quà tặng âm nhạc
» Game Booster 2 - Phần mềm tăng tốc hẹ thống máy tính chơi game số 1 thế giới
» Đố Vui có thưởng
» Anh sẽ mua tặng em khi anh có đủ tiền ...
» nôi quy box nhạc